Florence Chepkemoi Garoli

Want create site? Find Free WordPress Themes and plugins.

It is with immense sorrow that we announce the promotion to glory of Florence Chepkemoi Garoli on March 4th, 2022.

Daughter of the Late Zachariah Rob and the Late Sarah Rob of Sotik, Bomet County.

Wife of the late Major (Rtd) Philip Garoli. Daughter-in-law to Koburkwony Tororei and the late Kogo Tapsimei Koburkwony. Florence’s legacy is carried on by their three children Linda Chemutai, Eva Jepkurui and Enoch Kipkorir.

Sister to Jeffrey & Caroline Rotich, Kenneth & Janet Rotich, Hellen Chebet, the late Patrick Rotich, Peter & Winnie Ng’etich and Faith Chepngetich.

Step-sister to Emmy, Roselyn, the Late Charles, Leonard, the Late Julius, Joyce, Irene, Florence, Benard and Willy. A dear cousin, aunty and friend to many.

The funeral service will be on Saturday, 12th March 2022, 12:30 p.m at CITAM, Embakasi, followed by Committal Service in Utawala, Nairobi.

Psalm 116:15 `Precious in the sight of the Lord is the death of His saints.’

 

Did you find apk for android? You can find new Free Android Games and apps.
2 replies
  1. Jane karuku
    Jane karuku says:

    Poleni Sana familia na ma rafiki wa Florence kwa kumpoteza mpendwa wenu kupitia kifo.. Kifo huacha watu wakiwa wameumia Sana…. Andiko la 1korintho 15:26 huonyesha ya kwamba adui wa mwisho atayeangamizwa ni kifo. Ni jambo lenye kutia moyo kama nini kujua kifo adui mkuu wa wanadamu ataangamizwa na hivyo kifo haitakuwa na uwezi wa kusababisha maumivu Tena kwa wanadamu…. Pia biblia inayupa tumaini lingine lenye kutia moyo Sana ambalo inahusu wapendwa wetu ambao tayari wamekufa maneno ya yesu kwenye yohana 5:28,29 yanaonyesha wale walio katika makaburi watasikia sauti ya yesu na kutoka. Hivyo tunatazamoa kwa hamu Sana wakati ambao kifo hakitakuwapo Tena na kuwaona Tena wapendwa wetu. Poleni Sana kwa msiba ulio wapata. Kwa Habari zaidi zenye kufariji ingia kwa website ya http://www.jw.org.

    Reply
  2. Jane karuku
    Jane karuku says:

    Poleni Sana familia na ma rafiki wa Florence kwa kumpoteza mpendwa wenu kupitia kifo. Ni kweli kwamba kifo huwaacha watu wakiwa na maumivu Sana. Andiko la 1korintho 15:26 huonyesha kwamba adui wa mwisho atakayeangamizwa ni kifo. Hivyo tunatarajia wakati ujao ambapo kifo haitakuwa na uwezo Tena wa kusababisha maumivu Tena.. Pia andiko la yohana 5:28,29 linatupa tumaini dhabiti kwa sababu inaonyesha saa I nakuja wakati wale wote walio makaburini watasikia sauti ya yesu na kutoka… Huna hamu Sana ya kuona wakati ujao ambao adui mkuu wa wanadamu atakuwa ameangamizwa na pia kiwakumbatia Tena wapendwa wetu ambao wamelala katika kifo. Mungu wetu mwenye upendo atatimiza hayo. Kwa Habari zaidi zenye kufariji ingia kwa website ya http://www.jw.org.poleni Sana.

    Reply

Leave your Condolence

Want to leave a Condolence Message?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *